Kichwa cha neno la leo, kushinda ulimwengu. Hakuna uhaba wa waovu duniani. Waovu bado wapo wengi sana, ndio maana usishangae kukutana nao kila mara. Haujambo, mimi ni Beni Benidaimit na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mfalme Daudi anajulikana kama mfalme mkubwa kupita wafalme wote wa, wa Israeli hadi pale mfalme aitwaye Yesu alipozaliwa miaka elfu baada ya utawala wa Daudi. Ninachopendelea sana kuhusu mtu huyu, ninakithamini pia ni namna Daudi alivyoweza kuandika mengi maneno tunayokuta katika kitabu cha Zaburi ndani ya Agano la Kale. Karibu zaburi zote zilikuwa ni nyimbo zilizoimbwa na wana wa Israeli kama sehemu ya kumwabudu Mungu. Ndiyo maana tunaweza kusema kwamba zaburi zimejaa sifa na maabudu, na kwa sababu Daudi aliishi maisha magumu mno, kuna zaburi za maombolezo nyingi kuliko za sifa. Shida alizokutana nazo Daudi zilitokana na mawaovu wengi aliyokutana nao katika maisha yake. Ndiyo maana neno hili la hekima ni la maana sana. Ile Zaburi ya 37 mstari wa 34 hadi 36: wewe umngoje Bwana, uishike njia yake, naye atakutukuza uirithi nchi; wasio haki watakapoharibiwa utawaona. Nimemwona mtu asiye haki mkali sana, akijieneza kama mwerezi wa Lebanon, nikapita na kumbe hayuko, nikamtafuta wala hakuonekana. <laughs> Ni jambo la hekima na la maana kabisa. Usiruhusu waovu unaokutana nao wakusumbue, hata kama wanaonekana kuwa na nguvu. Endelea tu kufanya yale ambayo Bwana akwambia uyafanye, ukingoja msaada wake. Usiwe na mashaka, Mungu atakabiliana nayo, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.