Kichwa cha neno la leo, kumuunga mkono mwingine. Si rahisi kumwona mtu anayeonea watu wengine akielekea pabaya ukamwonya na kumsaidia au jambo. Mimi ni Benedimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Tuligusia kidogo swala hili jana, kwamba ni Mungu tu awezaye kubadilisha moyo wa mwanadamu. Tunaweza kushindana na watu kwa maneno mpaka tunachoka, lakini karibu mara zote ukaidi wao na kiburi chao vinawazuia wasipokee ushauri wetu mzuri. Lakini kuna kitu kingine kinasababisha wasipokee ushauri mzuri, ni kikwazo ambacho sisi wenyewe tunakiweka mbele yao. Hebu fikiria kidogo, ni mara ngapi ukosoaji mkali wa mtu mwingine umekushitua? Yaani ni kama wanakuvamia wakijiona kwamba wao ndio wanajua. Hayo yote hayawezi kuleta matokeo mazuri, lakini kuna njia mbadala. Webrania sura ya kumi mstari wa 24 na 25 nasema, tukaangaliane sisi kwa sisi na kuhimizana katika upendo na kazi nzuri, wala tusiache kukusanyika pamoja, kama ilivyo desturi ya wengine, bali tuonyane na kuzidi kufanya hivyo, kwa kadiri mwonavyo siku ile kuwa inakaribia. Kuhimizana katika upendo na kazi nzuri ni jambo jema. Je, wewe binafsi unapenda kutiwa moyo? Mimi ninapenda. Sisi sote tunafurahi tunapotiwa moyo. Yule bwana anajiendea pasipofaa, ni mkorofi. Hata kama tungependa kumpiga makofi mtu mkorofi, bado hata yeye aliumbwa kwa sura ya Mungu akiwa na vipawa na vipaji ambavyo laiti vingeelekezwa pazuri, angeweza kuonyesha upendo na kutenda mema. Endelea kumjali, usimkatishe tamaa. Inatubidi tuendelee kutiana moyo. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.