Kichwa cha neno la leo: kazia macho tuzo. Mimi si mchezaji mzuri, ingawa ninapenda kuangalia wachezaji mbalimbali. Mwezi wa Januari mwaka huu, binti mmoja aitwaye Ashbat alikuwa Mwaustralia wa kwanza kushinda tuzo kwenye mashindano makubwa ya tenis nchini kwetu Australia baada ya miaka 44. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hautashangaa kusikia kwamba wananchi wote walishangilia pale binti alipoinua kombe aliyoshinda. Ni mchezaji mwenye adabu, akicheza tena mnyenyekevu, hajidai wala hana kiburi na unafiki i anapocheza jamani, sijaona mtu anayekaza macho akifuatilia mpira wa, wa tenisi kama yule binti mwenye umri wa miaka 25 tu. Wakurinto wa kwanza sura ya 9 aya 27 inasema je, hamjui ya kuwa wale washindanao kwa kupiga mbio hupiga mbio wote, lakini apokeai tuzo ni mmoja. Pigeni mbio namna hiyo ili mpate. Na kila ashinda, naye katika michezo, hujizuia katika yote. Basi hao hufanya hivyo kusudi wapokee taji iharibikayo, bali sisi tupokee taji isiyoharibika. Hata mimi napiga mbio vivyo hivyo, si kama asitaye; napigana ngumi vivyo hivyo, si kama apigaye hewa; bali nautesa mwili wangu na kuutumikisha, isiwe nikiisha kuwahubiri wengine, mwenyewe niwe mtu wa kukataliwa. Si kila mtu anaweza kushinda kombe kwenye mashindano makubwa. Kwa mimi ndo sitaweza kabisa, lakini bado kuna tuzo kubwa zaidi inatungojea, kama tumeweka imani zetu ndani ya Yesu. Lakini mtu hawezi kushinda tuzo hiyo idumuyo milele. Kwa kuzurura tu bila mwelekeo, kaza macho, usiondoe kwenye tuzo iliyo mbele yako. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo. <muchas>