Kichwa cha neno la leo kuokolewa kutoka kwenye kinywa cha simba. Kuna vipindi mambo huwa yanaenda shwari, halafu kuna vipindi vingine mambo yote huwa yanatuharibikia. Sasa hapo ndipo huwa tunatamani Mungu aja atuokoe. Hujambo, mimi ni Benidamet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni lini uliwahi kupitia kipindi kigumu kama hicho? Kweli ulikuwa hatarini, ulihitaji kabisa Mungu akuonekanie na kuingilia kati kimuujiza akuokoe, au aokoe mpendwa wako katika kinywa cha simba. Kwa hiyo aliomba na kuomba na kuomba, na kuna nyakati Mungu anakuonekania, lakini pia kuna nyakati huwa haonekani kabisa. Kuna wakati Mungu anamponya mpendwa yule mgonjwa, na kuna wakati Mungu huwa anamwacha afe. Ni kama bahati nasibu, ni kama mchezo wa kamari hivi. Hali hiyo haiwezi kututia mori moyo sidhani. Je, ndivyo mambo yanavyotakiwa yaende? Sikiliza mzee, Mtume Paulo alivyomwandikia mwanafunzi wake Timotheo kwa kutumia hekima yake Timotheo wa wa pili sura ya nne mstari wa kumi na saba na kumi na nane. Lakini Bwana alisimama pamoja nami akaniitia nguvu, ili kwa kazi yangu ule ujumbe utangazwe kwa utimilifu, hata wasikie mataifa yote, nami nikaokolewa katika kinywa cha simba. Bwana ataniokoa na kila neno baya na kunihifadhi hata nifike ufalme wake wa mbinguni. Utukufu una yeye milele na milele. Amina. Je, anataka kusema nini katika mistari hiyo? Kwa kweli, Mungu aliingilia kati mara nyingi kwa ajili ya kumwokoa Paulo. Ni kwa nini? Ni kwa sababu Mungu alikuwa na makusudi kwa ajili yake, atangaze injili yenye nguvu ya kubadilisha mataifa. Lakini huduma yake isingeendelea milele. Paulo alielewa hilo, ndiyo maana alimtegemea Mungu kwamba atamfikisha salama salimini katika ufalme wake wa mbinguni. Umtegemee Mungu, anajua anachokifanya. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.