Kichwa cha neno la leo kila upigapo hatua. Ni rahisi sana kusema kwamba unamtegemea mungu wakati wa shida, lakini utekelezaji wake sio rahisi, na ni kwa sababu Mungu haonekani kwa macho. Haujambo, mimi ni beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Huduma ninayoshughulika nayo, inayoandaa vipindi hivi vya neno la Mungu kila siku, inaitwa Christianity Works, yani Ukristo unatenda kazi. Kwa nini jina hilo? ni kwa sababu ninaamini kwa moyo wangu wote, tena nina uhakika ya kwamba Ukristo unatenda kazi kweli kweli. Kumfuata Yesu kunaleta matokeo ya uhakika. Kumtegemea Yesu ni amina kabisa. Na kama ni hivyo, lazima Ukristo utende kazi vipindi vyote, vizuri kwa vibaya. Sasa tuzungumze kidogo kuhusu vipindi vigumu. Je, inakuia rahisi au la kumtegemea Yesu wakati unakabiliana na mazingira magumu sana? Tunajua kama inatupasa kumwamini daima, lakini swali ni hili: je, mtu afanyeje? Tunawezaje kumtegemea kiutendaji? Mtu anawezaje kumtegemea Yesu katika kipindi kigumu? Methali tatu sita inasema, katika njia zako zote mkiri yeye naye atayanyosha mapito yako. Hapo ndipo tunapopata jibu la swali letu, je mtu afanyeje? Sasa mstari huu unapatikana katikati ya mistari inayosimulia swala la kumtegemea Mungu katika kipindi kigumu. Mtu anapotembea hatua kwa hatua, mara anaumia, mara anakatishwa tamaa, mara amejaribiwa kutenda yasiyofaa, afanye nini? Sasa kwa kila hatua katika njia zako zote mkiri yeye. Hii ndiyo njia ya kumtegemea Yesu, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.