Kichwa cha neno la leo kutegemezwa na Mungu. Maandiko matakatifu yanatumiwa vibaya. Kuna mstari mmoja huwa unatumiwa sana, nayaweza mambo yote katika yeye anitiaye nguvu. Watu wanayatumia maneno hayo kwa kutaja na kudai vitu vingi mbalimbali, lakini sio lengo la mstari huo. Haujambo, mimi ni Beni Daimet, na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Namkumbuka mtu mmoja aliyetumia mstari huo akimdai Mungu ampe gari la kifahari lenye bei kubwa. Wengine wanatumia kwa matamanio yao ya mafanikio. Ni kama wanabadilisha mstari huo useme hivi, Yesu atanisaidia kufaulu katika jambo lolote nitakalokulifanya kulifanya. Hebu tuchunguze tena maandiko hayo, Wafilipi 4 mstari wa 11 mpaka 13, nasema si kwamba nasema haya kwa kuwa nina mahitaji, maana nimejifunza kuwa radhi na hali yoyote niliyonayo. Najua kudhiliwa, tena najua kufanikiwa. Katika hali yoyote na katika mambo yoyote, nimefundishwa kushiba na kuona njaa, kuwa na vingi na kupungukiwa, na yaweza mambo yote katika yeye anitiae nguvu. Tujaribu kumwelewa Mtume Paulo. Wakati alipokuwa anaandika maneno hayo, alikuwa amefungwa jela isubiri hukumu ya kifo. Anachokisema ni hiki kwamba haijalishi Mungu amemwagiza afanye nini, ikiwa jambo rahisi au jambo gumu, Yesu atamsaidia kuitimiza. Billy Graham alisema hivi: mapenzi ya Mungu hayata kupeleka mahali ambapo neema yake isingeweza kukutegemeza. Kumbuka kwamba Kristo ndiye awezaye kukupa nguvu ya kutimiza yale amayokwambia uyafanye, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.