La leo usitapanye uhuru wako. Uhuru ni dhana inayovutia sana kama sumaku, ni dhana imeyochukuliwa mateka na ulimwengu huu usio na mwelekeo tena, wenye ubinafsi. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Katika karne hii ya 21 dhana ya kwamba kuna masharti ya maadili yanayotokana na, na Mwenyezi Mungu mwenye upendo wa ulimwengu, wanatutazama sisi tunaoamini kama tumerukuwa na akili vile hata sehemu isiyo ndogo ya kanisa wanajaribu kugushi kanuni hizo za kimaadili hadi kuzifanya ziwe kama hazina maana wala uzito tena. Lakini Mungu anampenda kila mmoja wetu kiasi kilichomfanya akabiliane nasi kwenye maswala yasiyoepukika, yaani swala la kiasi cha uovu wa dhambi zetu. Anaongeza kudhihirishwa kwetu na kubainishwa alichokifanya Yesu ile tuweke huru dhambi zetu. Sasa mtu akishawishika na kukubali kwamba alidanganywa kumwasi Mungu, anabaki na maamuzi hayo na kuendelea na njia zake mwenyewe. Maamuzi yale yaliniwia vigumu mno, kwa sababu ya kina kirefu cha dhambi zangu, lakini kama vile mchungaji wa Presbiterian aitwaye Den Outland alivyosema, Yesu anasimama nasi kinyume na dhambi, hasimami kinyume nasi kwa sababu ya dhambi yetu. Ni habari njema kwelikweli. Kwa, kwa nini sasa tunarudia dhambi zetu? Kwa nini mtu baada ya kupokea neema ya Mungu na rehema zake ndani ya Yesu Kristo anarudia tena uhuru wetu na kurudia uovu tuliotangulia kuufanya? Wagalatia tano moja inasema katika uungwana huo Kristo alituandika huru kwa hiyo, simameni wala msinaswe tena chini ya kongwa la utumwa. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.