Kichwa cha neno la leo usiwe kama huyu jamaa. Kuna wakati mtu anakuwa na uhakika kwamba yeye yuko sahihi, ila wengine ndio wamekosea. <laughs> Ni kama kitendawili hivi. Haujambo, mimi ni Beni Diamet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hivi karibuni niliona picha ya ngazi pana sana iliyoenea milango miwili ya nyumba zilizofatana na zilikuwa zinachangia ukuta Ilikuwa majira ya baridi sana na barafu ilikuwa imeshaanguka. Mwenye nyumba wa upande wa kushoto alikuwa ameshafagia na kuondoa barafu iliyokuwepo upande wake tu, akaacha kama mstari usioonekana kati ya nyumba hizo mbili, upande mmoja msafi lakini wa pili umejaa barafu hasa. Acha nikuulize, je, alikuwa sahihi yule bwana? Hata kama alitumia usahihi kwa kupima vizuri, lakini hakukosea kweli? Chini ya picha hiyo palikuwa pameandikwa hivi, usiwe kama huyu jamaa. Mimi binafsi nakubaliana na ushauri huo Matayo 23 mstari wa 23 na 24, nasema ole wenu waandishi na mafarisayo wanafiki, kwa kuwa mnalipa zaka za mnamnaa na bizari na jira, lakini mmeacha mambo makuu ya sheria, yaani adili na rehema na imani, nayo imewapasa kuyafanya, wala yale mengine msiyaache. Viongozi vipofu wenye kuchuja mbu na kumeza ngamia. Kuna wakati mtu anaweza kuwa sahihi asilimia mia moja lakini bado akawa amekosea asilimia mia moja pia. Vipi sasa kwa suala la kusimamia kanuni na kusahau binadamu, ustaarabu na rehema, na kusahau kuwa mwaminifu katika maadili. Usiwe kama jamaa yule. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.