Kichwa cha neno la leo: kubanwa mno. Siku hizi wengi wanaomwamini Yesu wanabanwa sana, ni kama wapinga injili wamezidi kujikusanya kijeshi dhidi yao. Haujambo jambo, mimi ni Beni Daimet na ninaukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sijui kama umeshaona hiyo, tunashuhudia serikali mbalimbali zinapitisha sheria za kubanwa uhuru wa ibada. Wapinzani wenye itikadi kali pamoja na nguvu zao pamoja na nguvu za uovu wanazidi kupiga kelele kwa kujaribu kunyamazisha sauti ya Wakristo ili ionekane kama wametushinda ndipo tunasikia sauti inaibuka ndani yetu na kusema haitakiwi iwe hivyo. kama Mungu ni mfalme wa wafalme kwa nini haingilii kati? Kwa nini hajisikii kuudhiwa kwa sababu ya imani yangu? Hayo yote si mapya kwenu, inategemeana. huko kwetu mimi nimekuwa nikiona wanatetea sana Ukristo. Sasa kule kuudhiwa kunatupiga kama mawimbi makali, ndiyo maana wana anasema tumeanza kubanwa mno, lakini tusingelishangaa hata kidogo, kama vile Paulo alivyomwandikia Timotheo miaka elfu mbili iliyopita. Timotheo wa pili sura ya tatu aya 12 na 13, nasema hivi: naam, na wote wapendao kuishi maisha ya utaua katika Kristo Yesu wataudhiwa, lakini watu wabaya na wadanganyaji wataendelea na kuzidi kuwa waovu, wakidanganya na kudanganyika. Umempata vizuri. Imeandikwa wote, bila kuacha hata mmoja. Kama kweli umeambatana na Kristo utaudhiwa pia. Imeandikwa kwamba hali hiyo itaendelea na kuzidi. Ndivyo ilivyo leo, si kweli? Lakini bado kuna habari njema. Wale waovu wanadanganyika tu. Kumbuka kwamba mfalme wako bado anatamalaki kwenye kiti chake cha enzi. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.