kazi ya mkulima, mtu anapomfanyia Mungu kazi nzuri akitumia vipawa vyake, muda wake pamoja na rasilimali zake, ili aweze kushirikisha wengine upendo wa Kristo, kusema ukweli, mara nyingi huwa kuna mtego wa kuwa na kiburi. Hau jambo, mimi ni Benidmt na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Zamani nilikuwa kwenye huduma ambayo kiongozi wetu, mtu aliyefaulu sana kwenye huduma yake, alianza kujiamini kupita kiasi, alijiona kama mtu maarufu. Hatimaye alianza kudhulumu watu, kuwafarakanisha na kuwatenga. Mimi nilikuwa mmoja wao wa waliotengwa, iliniumiza e, sana. Kwa miaka ishirini nikiwa kwenye huduma, nimetoa machozi mara mbili tu wakati ule nilipotengwa. Lakini mwishowe, baada ya miaka mingi, bodi ya huduma ilimfukuza yule kiongozi kwa sababu mambo yalikuwa yameharibika sana. Unajua, mimi ninauhakika kwamba mtu anapoanza kunia makuu na kuona kwamba yeye ni top kabisa na kuwa na kiburi, Mungu hana haja naye tena. Mtume Paulo alisema hivi miaka mingi iliyopita, kwenye ile wa Korinto wa kwanza sura ya tatu mstari wa sita na wa saba mimi nilipanda, Apolo akatia maji, bali mwenye kukuza ni Mungu. Hivyo apandaye si kitu, wala atiaye maji, bali Mungu akuzaye. Unajua, inabidi tujikague leo. Je, tumeanza propaganda zetu sisi wenyewe? Je, tumeanza kunia makuu kuliko inavyotupasa kunia? Kwa sababu kazi ya mkulima, yani wewe na mimi, ni kupanda na kumwagilizia tu, lakini Mungu ndiye akuzae. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.