ichwa cha neno la leo kupita mawazo yetu. Je, kuna wakati unajikuta unazungukazunguka tu huku ukibana na pirikapirika za maisha, halafu hatimaye mizunguko hiyo inakupelekea kupoteza furaha uliokuwa nayo? hau jambo, mimi nibenidmet, na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Fiziks ni ajabu sana, yani sponje haiwezi kukausha maji ikiwa kavu. Ni lazima uichovye kwenye maji kwanza ndipo iweze kufuta maji. Ni ajabu. Sijui kama umeshafanya huo utafiti. Yawezekana leo unahitaji kuzamishwa kwenye maji na kukamuliwa, ili furaha ile isiyoonekana irudishwe ndani ya moyo wako. Basi tuanzie kwa kutumia mstari huu wa Korinto wa kwanza, ile sura ya pili mstari wa tisa: lakini kama ilivyoandikwa, mambo ambayo jicho halikuyaona wala sikio halikuyasikia wala hayakuingia katika moyo wa mwanadamu, mambo ambayo Mungu aliwaandikia wampendao. Halafu Mtume Paulo anaongeza kwa kusema kwamba hata watawala wakubwa wa dunia hii hawakuelewa. Ndiyo maana walimsulubisha Yesu lakini kwenye Wakorinto wa, wa kwanza ile sura ya pili mstari kumi na mbili inasema, lakini sisi hatukuipokea roho ya dunia bali roho atokayo kwa Mungu makusudi tupate kuyajua tuliyokirimiwa na Mungu. Na katika Kristo tayari Mungu ameshaandaa mibaraka ya ajabuajabu ajabu, kwa ajili yako tangu leo na hata milele. Acha Roho Mtakatifu akuzamishe leo na uliruhusu neno la Mungu likukamue, kwa sababu mambo mema alikuandalia kwa ajili yako, hata kama mazingira yako hayapendezi. Mambo yale yanapita mawazo yetu. Bisa. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.