Kichwa cha neno la leo: yaliyo haki na ya kweli. Siku hizi ni vigumu kupambanua na kujua ukweli uko wapi. Taarifa zimefurika mno na nyinyingi hazijatoka kwenye moyo mweupe. Hujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya, bila kuegamia upande wowote. Kuna kitu kimoja kinahusu janga la korona ambacho kinatatanisha mno, ni swala la chanjo na mabishano kati ya wale wanaotetea chanjo na wanaoikataa. Bila shaka nimetonesha watu baadhi, lakini mniwie radhi. Kinacho nitatanisha ni kuona namna ambavyo watu wanaofanya utafiti mmoja kupishana katika majibu. Mgogoro huo unatokana na mtazamo wa mtu mwenye nia na makusudi ya serikali, mashirika, makampuni, na wasemaji mbalimbali na kadhalika. Na ni kweli mara nyingi makusudi baadhi siyo safi, na ndivyo ilivyo Wakati watu wanakosoa habari za Mungu kama wanavyozidi kufanya siku hizi, wakipotosha wengi, motisha yao haitokani na moyo mweupe. Kwa hiyo, ukijisikia unataka kupotoshwa na uvamizi wa wapinzani wakijaribu kufanya utilie mashaka ya neno la Mungu, uelewe yafuatayo. Zaburi 33 aya 4 na 5 nasema, kwa kuwa neno la Bwana lina adili na kazi yake yote huitenda kwa uaminifu huzipenda haki na hukumu, nchi imejaa fadhili za Bwana. Tunaweza kuwa na uhakika kwamba neno la Mungu ni adili na tunaweza kumtegemea, kwa sababu motisha yake inatokana na moyo mweupe kabisa. Huzipenda haki na hukumu, nchi imejaa fadhili za Bwana. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.