Kichwa cha neno la leo kikombe changu kinafurika. Kuna watu ambao kwa asili ni wakosoaji, kawaida wanatabia kuona mambo yote ni mabaya, huku wakichunguza kila kitu wengine kwa asili ni wenye msimamo wa kutegemea mazuri, wanapanga mambo kwa ujasiri. Lakini bado kuna aina nyingine ya watu. Haujambo, mimi ni Benidamet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mtu mmoja anaweza kuona kama kikombe kimejaa maji na mwingine akaona kama kiko nusu. Mimi ni mtu anayeona kwamba kikombe kiko nusu, ninaona bado kuna uwezekano wa kutimiza jambo fulani, hata kama mazingira hayaridhishi. Lakini ili nipate uwiano, nina watu wa karibu wenye mtazamo wa kuona kama kikombe kiko nusu, ili nisipelekwe na maoni yangu tu. Lakini hawa wengine wa aina ya tatu ni akina nani? Hawa hawafanani na makundi mawili ya kwanza. Mimi ninawaita watu wenye vikombe vinavyofurika. Zaburi ishirini na tatu aya ya tano na sita nasema: waandaa meza mbele yangu machoni pa watesi wangu, umenipaka mafuta kichwani pangu na kikombe changu kinafurika. Hakika wema na fadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu, nami nitakaa nyumbani mwa Bwana milele. Hapo tuna Zaburi nyingine ya Daudi, mtu aliyekuwa na, na adui wengi mno lakini alijifunza kwamba hata akiwa katika hatari ya namna gani, Mungu bado alikuwa naye mahali pale. Angalia anavyochora picha ya ajabu ajabu. Waandaa meza mbele yangu machoni pa watesi wangu. Adui wanashambulia wakipanda na kuenea mlima mzima, lakini Mungu ameandaa meza, yaani karamu mbele yao. Daudi haone kikombe kama kiko nusu ama kimejaa, kikombe chake kinafurika. Kwa nini? Ni kwa sababu anajua kwamba Mungu yuko naye mahali palepale pale. Hakika wewe na fadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu, nami nitakaa nyumbani mwa Bwana milele. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.