Kichwa cha neno la leo stahimili. Laiti watu wote ulimwenguni wangekubaliana na sisi, laiti wangekuwa na mtazamo kama wetu, yani ingekuwa ajabu kweli. Amani, maelewano, siku zenye furaha hadi raha. Hujambo, mimi ni Di Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Miezi hii michache tumekuwa tukiongelea kuhusu mada hii, na kwa sababu ya kutokuelewana, hii ishu imekuwa ngumu. Kwanza, kuna mambo mengi tusiyoweza kukubaliana nayo. Pili, kwa kuwa teknolojia imepiga hatua sana, kuna maeneo mengi ya kukosa maafikiano. Huwa najiuliza hivi, wazee wetu wa zamani na viongozi maarufu wangefanya nini kwenye kuona maandamano au kurushana kwa maneno makali mitandaoni? Watu kama Winston Churchill, Mahatma Gandhi, Abraham Lincoln na wengine wanaofanana na hao, je, wangeendelea kuwa maarufu au wangekomeshwa na umati wa watu kwenye, kwenye mtandao? Hatuwezi kujua. Tunachokijua sisi ni kwamba ulimwengu wetu unazidi kukosa uvumilivu na ustahimilivu. Wao wanafikiri ustahimilivu ni kukubali oni fulani la mtu mwingine ambalo hukubaliani nalo. Hapana, ustahimilivu ni vile tunavyomtendea mtu asiyekubaliana nasi hata kidogo, huku tukimstahi kwa unyenyekevu na upendo. Hili ndilo lengo la Mungu. Waefeso sura ya 4 mstari wa pili inasema, kwa unyenyekevu wote na upole, kwa uvumilivu mkichukuliana katika upendo. Ni lili tunapaswa kuwa wanyenyekevu na wapole? Ni siku zote tuwe wavumilivu kwa akina nani? ni kila mtu, bila kumwacha hata mmoja. Hakuna kukwepa wajibu wetu. Mungu anafahamu kwamba maoni ya watu wengine yanatusumbua na kutuchanganya. Si kwamba tunapaswa kubanana nao, lakini inabidi tuwapende kwa uvumilivu, unyenyekevu na upole. Hebu fikiria dunia yetu ingekuwaje kama tungetekeleza masharti hayo. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.