Kichwa cha neno la leo, inapokuwa vigumu kumpenda mtu. Mara kwa mara tunakutana na watu wasumbufu kweli, wanatukwaza, wanatudhalilisha na kutuudhi. Hatupendi, lakini hatuna budi kukutana nao. Sasa mtu anakabilianaje na watu kama hao? Haujambo, mimi ni Bendiet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kuna wengine wetu kuwa asili ni wepesi wa kuumia kuliko wengine. Mimi niko tofauti, siumii kwa haraka, lakini wengine kama vile mke wangu mrembo ni mpole na ana hisia za kuathirika kwa haraka. Sikiliza sasa, haijalishi una asili gani, itafikia mahala watu wakorofi watajaribu kukuumiza kwa vyovyote vile. Kwa nini hawawezi kuwa kama wale wengine wema? Unawafahamu. Kwa nini wanatafuta kujenga uadui? Utafanyaje ili uweze kukabiliana nao? Mathayo sura ya tano aya arobaini na tatu na arobaini na tano inasema, mmesikia kwamba imenenwa, umpende jirani yako na umchukie adui yako. Lakini mimi nawaambia wapendeni adui zenu waombeeni wanaowaudhi ili mpate kuwa wana wa baba yenu aliye mbinguni maana yeye huwaangazia jua lake waovu na wema huwaonyeshea mvua wenye haki na wasio haki mara nyingi tunataka kuwachukia adui kujilipiza kisasi moja kwa moja au kutumia mbinu za chinchini tunataka kuwatenga na kuwaadhibu huu ni mwitikio wa kawaida wa wanadamu lakini yesu alitufundisha tofauti kabisa alitufundisha kuwaombea hii inaenda kinyume na msimamo sindio lakini mtapata kuwa wana wa Baba yenu aliye mbinguni. Waombea adui zako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.