Kichwa cha neno la leo kule kuonea shauku. Kama unamwamini Yesu, bila shaka utakuwa umeshagundua kwamba mahusiano kati yako na Yesu kuna wakati yalipanda na kushuka, kuna wakati yanawaka moto na kuna wakati yanapoa. Sasa kadri kipindi kile cha kupoa kinavyokuwa kirefu, ndivyo Yesu anavyoonekana kuwa mbali. hau jambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mahusiano yetu na Yesu yanafanana na mahusiano ya kibinadamu. Ndoa inaanza na kiheriheri cha mapenzi halafu baada ya miaka kumi, mme na mke wakiwa wanalipa mikopo waliyochukua benki kwa ajili ya kujenga nyumba wakiwa na watoto wawili wanaweza kuhisi kwamba wametengana sana. Je, upendo wa Yesu kwako umepoa? La hasha! Lakini kuna wakati huwa anasogea nyuma, ili apime imani yako. Lakini siyo shida sana, kwa sababu yeye ni mwaminifu siku zote. Lakini kama tutarudi nyuma zaidi na kuanza kuafikiana na dhambi, ni sisi tunasogea nyuma na kurudi nyuma zaidi na zaidi na kuanza kuafikiana na dhambi, hapo ndipo mioyo yetu inapoa na tunabaki kujiuliza kama kweli tunaweza kurudi kwenye mahusiano yale matamu yaliyokuwa hapo awali. Mungu wetu ni mwaminifu. Kwa hiyo kama umerudi nyuma hatua fulani, sikiliza anavyokwambia kwenye Yeremia 27:7 mimi nitawapa moyo wanijue ya kuwa mimi ni Bwana, nao watakuwa watu wangu, nami nitakuwa Mungu wao, kwa maana watanirudia kwa moyo wao wote. Kwa hiyo mwombe abadilishe moyo wako ili uwe na shauku ya kumjua, uombe roho yake akushuhudia kwamba yeye ni Bwana wako, halafu umgeukie kwa moyo wako wote. Anakuonea shauku kubwa, na yeye ndiye awezaye peke yake kusababisha umwonee shauku tena. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.