Kichwa cha neno la leo ni na wewe tu. Hata nikuulize, ni mambo gani matatu makubwa ambayo huwa unayaombea yawe sana? Yawezekana ni afya njema, kufanikiwa kiuchumi, au ndoa yako iboreke. Taja vipaumbele vyako. Hujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya hapa kwenye huduma yetu ya Christianity Works, yaani Ukristo unatenda kazi kweli. Tuna tovuti iitwayo powerfulprayer.org yaani maombi yenye nguvu. Kwa nini tunasema maombi yenye nguvu? Ni kwa sababu Biblia haionyeshi aina nyingine ya maombi isipokuwa maombi yaletayo mabadiliko yenye nguvu. Ni kweli kabisa, na watu wengi wanaleta mahitaji yao kwenye tovuti yetu, na wengine wanapokea kila wiki barua pepe ya kuombea watu kadhaa kwa idadi waliojichagua wenyewe Unaweza kuangalia mwenyewe kwenye tovuti yetu ya powerfulprayer.org. Ni wazi kwamba huwa tunapokea aina nyingi sana za mahitaji ya kuombea na kweli watu wengi wana matatizo makubwa. Ndoa zinavunjika kwa sababu ya uasherati, familia zinasamratika wakikimbia vita. Tunaombea watu wengine na kujaribu kuwatia moyo. Hii ni sahihi na tunapaswa kuendelea kuombea mahitaji hayo, lakini kuna hitaji moja ambalo huwa tunaliombea mara chache sana, nalo ni hili: nataka nimsogelee zaidi Yesu. Kwa nini ombi hilo linaonekana kwa mnadra sana? Sikia alivyoandika mtunga zaburi kwenye Zaburi ya 73 aya ya 25 na 26, akasema ni nani niliye naye mbinguni? wala duniani sina cha kupendeza ila wewe mwili wangu na moyo wangu hupunguka, bali Mungu ni mwamba wa moyo wangu na sehemu yangu milele. Ndiyo, endelea kuombea mahitaji yako ya hapa duniani, lakini kila kitu kwenye maisha yetu ya hapa chini kina mwisho. Ipo siku kitatoweka. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.