Kichwa cha neno la leo: kuna njia moja tu. kwa nini mfumo wa jamii siku hizi uko kinyume kabisa na Ukristo? Ni yapi wamewafanya watu wengi kukwazika hivi, na habari njema za Yesu kuudhiwa unaongezeka? Kwa kweli, ni kwa nini? Haujambo, mimi ni Benidaimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Siku zilizopita nilishiriki kipindi cha kujadili Biblia kwenye kundi dogo lenye watu wa tabaka mbalimbali na maoni tofauti tofauti. Kulikuwa na mtu mmoja aliyeamini kwamba Biblia ni kama alama zinazoweza kuwaongoza watu kwa Mungu. Yeye <laughs> alikuwa ametafiti imani ya Budha pamoja na kusoma Korani. Alitafiti pia imani zingine, huku akitoa hela nyingi kununua vitabu na CD kutoka kwa waalimu na viongozi mbalimbali. Aise, tulikuwa tunajifunza Injili ya Yohana wakati ule. Sasa maoni yake yalikuwa ni kwamba cha Yohana kilikuwa kinaainisha mambo tu. Yesu asingeleweza kubadilisha maji kuwa divai, na pale Yesu aliposema kwamba mimi ndimi njia na kweli na uzima, hakuna wezea kufika kwa Baba bila kupitia kwangu, mtu yule alisema kwamba mwandishi alijidanganya tu. Kwa maoni yake yeye anafikiri kuna njia nyingi tu kufika kwa Mungu, lakini Mungu mwenyewe hajasema hivi. Timotheo wa kwanza ile sura ya pili mstari wa tano na wasiri anasema hivi, kwa sababu Mungu ni mmoja, na mpatanishi kati ya Mungu na wanadamu ni mmoja mwanadamu Kristo Yesu, ambaye alijitoa mwenyewe kuwa mkombozi kwa ajili ya wote utakaoshuhudiwa kwa majira yake. Kule kukana ukweli hakujaufanya ukweli kuwa uongo. Kujitolea kwa Yesu pale msalabani ndiko kulikoweza kulipa gharama ya dhambi zako na zangu. Kifo chake na kufufuka kwake vinafungua mlango wa kuingia na kupata mahusiano ya Mungu yatakayoendelea milele. Kuna njia moja tu, Yesu. Huu ndio ukweli na hakuna mwingine, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.