Chwa cha neno la leo, ahadi za Mungu ambazo hazijatimia hacha ni kuibia siri. Mimi ninatamani Mungu anibariki, ameahidi mengi kwenye Biblia, ninataka anitimizie ahadi zote, tena ikiwezekana leo hii au isipite wiki hii, pia zifungie pamoja ndani ya katon iliyopambwa vizuri. Sijui wewe, haujambo? Mimi ni Bent na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ndiyo matamanio yetu, sindio? Tunajua kwamba haiwezekani tena haieleweki, lakini bado tunasema hivi, kwa kuwa Mungu ni Mungu wa baraka, basi natamani kupata baraka zote ziwezekanavyo, tena sasa hivi. Dhana kama hiyo inatokana na mtazamo wa kisasa uliojengwa juu ya ubinafsi na mfumo wa kujaribu kujikusanyia mali tu. Nipate simu janja ya gharama kubwa, ni, ni katalii kwenye nchi za mbali na kukaa kwenye hoteli za kifahari, nguo, magari, chochote kile kinachokupendeza. Kwa dakika hii tunavutwa na kusha ishika na matangazo yanayosisimka. Kwa nini mimi nisipate kushiriki na kufurahia mambo hayo kama wanavyofanya wengine? Hatuwezi kuacha kutaja ahadi za Mungu. Yeye ni Mungu aponyaye, lakini bado watu wake wanaugua na wanakufa. Tunatamani kupata yale tunayoyataka. Tunataka Mungu awajibike na kutupa yote tunayotamani, na ikitokea hatimizi matarajio yetu, hapo huwa tunaona kama ametuangusha, japokuwa tunafahamu kwamba mtazamo huo ni potofu kabisa. Katika kitabu cha Webrania kinachopatikana kwenye Agano Jipya, katika sura ya 11, habari za mashujaa wanawake kwa wanaume, mashujaa wa imani, akina Abeli, Henoko, Nuhu, Ibrahimu, Sara na kadhalika. Lakini maandiko yanaendelea kusema hivi, Webrania sura ya 11, mstari 13: hawa wote wakafa katika imani, wasijazipokea zile ahadi, bali wakazi natokea mbali na kuzishangilia na kukiri kwamba walikuwa wageni na wasafiri juu ya nchi. Kumbukumbu, ni kweli Mungu anataka kunibariki, lakini sidhani kama atanitimizia yote mara moja, sidhani. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.