Kichwa cha neno la leo, muda unaenda. Umebakiza muda gani ili uwapende wanaokuzunguka? Lini itakuwa wakati wako wa mwisho wa kukumbatia mpendwa wako? Jibu ni kwamba hatujui. Ndiyo maana upendo unapaswa kuwa kipaumbele chetu, au jambo mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni wazo linalofadhaisha: maisha yanaweza kukatishwa ghafla, mtu akifa bila kutazamia. Siku moja nitambusu mke wangu Jackie na kumkumbatia kwa mara ya mwisho, ghafla mmoja wetu atakuwa ameondoka. Hii ni kweli kwa wote unaowapenda katika maisha yako, si wapenzi tu, hata watu wanaokusumbua wakorofi. Siku moja mahusiano yako na yao yataisha, itakuwa ni msiba mkubwa. Warumi ile sura ya kumi na tatu mstari wa, wa kumi na kumi na moja inasema pendo halimfanyii jirani neno baya, basi pendo ndilo utimilifu wa sheria naam tukiujua wakati kwamba saa ya kuamka katika usingizi imekwisha kuwadia kwa maana sasa uokovu wetu u karibu nasi kuliko tulipoanza kuamini ni kweli tunaishi kipindi chenye maana wakati wa majaribu wakati wa mapambano wakati mpasuko unazidi kuenea kwenye jamii na hata katika mahusiano yetu na watu wengine kwa hiyo sikiliza sauti ya kukuamsha saa ya kuamka katika usingizi imekwisha kuwadia Pende wale watu uliokuwa unawaumiza, kwa sababu kuwapenda ni kutimiza sheria ya Mungu. Wapende kwa sababu mwisho wa mambo yote umekaribia sana kuliko tulipoanza kuamini. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.