Kichwa cha neno la leo: lengo la ushindi. Sote tunapenda neno ushindi. Neno hili linahusu mafanikio, utukufu, umaarufu. Ni nani anayetaka kuishi maisha ya ushindi, akisonga mbele licha ya vipingamizi hadi kutokezea upande wake? Ujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa hiyo mtu akiazimia kuishi maisha ya ushindi ambayo Mungu ametuahidi kupitia Yesu Kristo, ni rahisi kukosea, kwa sababu mtu akiangalia kwa mtazamo wa ulimwengu atafikiri kwamba ushindi wa Mungu unafanana na mafanikio ambayo ulimwengu unatuhakikishia. Ni haki yetu, ni haki yako kabisa, umejitahidi sana huo ndio wimbo wa wafanyabiashara wanaotushawishi tununue bidhaa zao, lakini si hivyo Mungu anavyoeleza kuhusu habari za ushindi tulionao katika Kristo. Wakorinto wa Pili ile sura ya pili mstari wa 14 hadi 16 inasema hivi: ila Mungu ashukuriwe, anayetushangiliza daima katika Kristo na kuidhihirisha harufu ya kumjua yeye kila mahali kwa kazi yetu, kwa maana sisi tu manukato ya Kristo mbele za Mungu, katika wao wanaookolewa na katika wao wanaopotea; katika hao wa pili harufu ya mauti iletayo mauti, katika hao wa kwanza harufu ya uzima iletayo uzima. Naye ni nani atoshaye kwa mambo hayo lengo la ushindi wa kristo maishani mwetu si kwamba tuwe washindi na maarufu bali ni kusudi tuonyeshe ulimwengu huu jinsi alivyo yesu kwa njia ya ajabu kupitia kujitolea kwetu na unyenyekevu wetu ni kweli sio watapendezwa kuna wengine maneno e hayo ni kama harufu ya manukato na wengine ni kama harufu mbaya lakini kwa vyovyote vile endelea kuishia ushindi wa yesu wenye unyenyekevu na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.