Kichwa cha neno la leo: daraja la kukukufikisha ng'ambo ya shimo. Siku moja Mungu atafanya maajabu kupitia mimi. Kweli kabisa, atanituma huko na kule kufanya hiki na kile. Ni ajabu, nina eh, nina shauku kweli. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Je, umewahi kusema moyoni kwamba unataka kuutikisa ulimwengu huu kwa ajili ya Kristo kwa kutimiza kazi kubwa ya Mungu ambayo itawashangaza watu? Mimi ninakumbuka vizuri nilivyoota ndoto kama hizo na si vibaya, kama hatuvuki mpaka. Inatupasa sote kuwa na ndoto kubwa, si tunamtumikia Mungu mkubwa? Amina. Lakini kuna pengo kubwa, na tuseme shimo kubwa, katikati ya ndoto zetu kwa upande mmoja na kuzifanya zitimia kwa upande mwingine. Ni shimo ambalo wafuasi wengi wa Kristo wameshindwa kuweka daraja liwezalo kuwafikisha ngambo. Wanaendelea kuotaota na hatimaye ndoto zile zinachakaa. Hii ndiyo sababu ya ndoto kufa bure. Methali 17:24 inasema hivi: hekima huwa machoni pake mwenye ufahamu, bali macho ya mpumbavu huwa katika ncha za dunia. Kama unataka ndoto zako zitimie kweli inabidi utafakari kwanza yale ambayo yanakupasa kufanya sasa hivi mahali ulipo. Ni jambo gani linalopaswa nifanye kwa muda huu? Ni wakina nani ni washirikishe ambao wanavipawa na vipaji mbalimbali vinavyotoka kwa Mungu? Vitendea kazi vitatoka wapi? Yani uwezeshaji, tutaanzaje mipango hiyo? Lazima tufanye hayo yote kutumia maombi na hekima ya kimungu. Lakini usifikiri kwamba Mungu atakutuma katika ncha ya dunia kama hajatuma hekima yake kwa yale ya kupasa kufanya hapo hapo ulipo kwa muda huu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.