Kichwa cha neno la leo: huduma ya kuwatia moyo wengine. Inashangaza jinsi Mungu anaweza kutumia tukio la kawaida kutufundisha somo lenye nguvu tukimruhusu, hata kama hatuko katika hali ya kiroho. Hayo ndiyo yaliyotokea hivi karibuni. Haujambo, mimi ni Ben Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha Neno Safi na Lenye Afya. Nilikuwa kwenye mgahawa katika uwanja wa ndege wa mji wa Auckland nikisubiri ndege ya kunipeleka nyumbani. Siku moja kabla ya safari, tulirekodi vipindi 105 vya programu yetu ya neno safi lenye afya kwenye studio ya TV. Nilikuwa nimechoka mno, lakini nilikuwa nimekaa tu nikiangalia jinsi meneja wa mgahawa alivyoongoza watumishi wake. Alikuwa kiongozi kweli. Cha kwanza, niliona alivyokuwa anasaidia hapa na pale, na kusafisha meza. Baadaye alikuwa chapu kumsaidia aliyekuwa anapokea malipo, kwa sababu foleni ilikuwa kubwa sana. Ndipo niligundua meneja huyu alikuwa na tabia nzuri na kuwatia moyo wa wafanyakazi wake. Mithali 12:25 inasema hivi, uzito katika moyo wa mtu huinamisha, bali neno jema hufurahisha. Wahudumu kwenye mgawa ule wangechanganyikiwa kwa sababu ya kubanwa na kazi nyingi sana, lakini wote walikuwa na tabasamu na kujali wateja. Nilimshika yule meneja aliyeitwa Timu na kumpongeza na kumwambia kwamba ni kiongozi bora uzito katika moyo wa mtu huinamisha, bali neno jema hufurahisha. Yule meneja Timu, kumbe alikuwa anaendesha huduma ya kutia moyo. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.