Kichwa cha neno la leo kutega uchumi hapa na pale siku moja. Mambo yote yaliyomo hapa duniani hata kama yanaonekana kuwa imara yatapita na kutoweka. Hujambo, mimi ni Ben Dimt na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ninaishi kwa furaha na mke wangu mrembo Jaki, lakini siku moja yeye au mimi ataaga dunia kabla ya mwenzake, na ndoa yetu ndo itakuwa imeishia hapo. Napenda sana mahali tunapoishi, lakini siku moja patatoweka ninaipenda sana huduma yetu, lakini najua siku moja mimi sitahusika tena na huduma hii. Hata wewe ni mmoja wao. Kila mmoja ana mambo mazuri mengi maishani, lakini siku moja hata yale mema yatafikia kikomo. Kwa wengine, inawezekana ikaisha mapema sana kuliko mtu anavyofikiria. Jana tuliongea swala la faida ambayo mtu atapata katika kutenda mema, tukasoma ile Mhubiri 11 mstari wa kwanza, tupa chakula chako usoni pa maji, maana utakiona baada ya siku nyingi na ni kweli tutavuna kile tumechokipanda, lakini kwa mstari unaofuata tunapata ushauri mwingine wenye busara. Mhubiri sura ya 11 mstari wa pili, wagawie sehemu watu saba hata wanane, maana hatujui baa gani litakalokuwa juu ya nchi. Ina maana gawia matendo yako mema sehemu mbalimbali ndani ya familia yako na kwa majirani, katika huduma uliyoitiwa. Panda mbegu njema popote uendapo. Ni kama kutega uchumi, unawekeza sehemu mbalimbali. Sehemu moja ikifeli, basi nyingine itafanya kazi. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.