Kichwa cha neno la leo, kuna mambo unaweza kuwa na uhakika nayo na, lakini kinachotuwia vigumu mno ni kuanza kupiga hatua ya imani wakati mazingira yetu ni ya wasiwasi ni vigumu kuwekeza muda wetu nguvu yetu rasilimali zetu kuanzisha huduma nzuri wakati matokeo yake hayana uhakika. Haujambo jambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama vile msemo unaosema mtu hawezi kuwa na uhakika wowote maishani kuhusu lolote lile isipokuwa mambo mawili, kifo na kodi. Ndivyo anavyosema, mengine yote ni kama kubahatisha tu, na kama vile tulivyoona jana, hata baraka za maisha zinazoonekana kuwa imara kama vile ndoa, nyumba, siku moja, zote zitaisha. Kwa hiyo katikati ya wasiwasi wasi zote hizo, utasikia kwamba Mungu amekusukuma kujitolea, uwekeze kwenye kazi fulani njema, lakini inaonekana kwamba si muda mwafaka, mazingira yanasababisha. Kwa hiyo tunachokifanya mara nyingi ni kuwaza moyoni na kusema hata niahirishe kwanza. Mhubiri sura ya 11 mstari wa tatu na wanne nasema, mawingu yakiwa yamejaa mvua yataimimina juu ya nchi, na mti ukianguka kuelekea kusini au kaskazini, paangukapo ule mti papo hapo utalala. Mwenye kuuangalia upepo hata panda, naye atazamaye mawingu hata vuna. Ina maana Mungu anataka tuanze kupiga hatua kwa imani. Mara zote mazingira hayawezi kuridhisha daima, kuna wasiwasi fulani inayotokana na, na mtazamo wetu finyu wa kidunia. Lakini kama mtu atasubiri hadi mazingira yawe mazuri, basi hataanza kupiga hatua. Umwamini Mungu, piga hatua licha ya mazingira yako. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.