Sijui ikoje kwako, lakini kwangu mimi neema ya Mungu bado inanishangaza sana. Pia kadri ninavyojaribu kupokea ukweli wa neema ya Mungu pamoja na rehema zake na upendo wake kwangu ndani ya Yesu, ndivyo unazidi kutokueleweka. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa nini mwitikio wangu uko hivi? Ni kwa sababu kwa upande mmoja, ninaona yote aliyonitendea, lakini kwa upande mwingine, ninaona uwasi wangu dhambi zangu, nikijua kwamba yostahili ni hukumu ya Mungu tu. Sisi sote tunafanana, hatufikii utukufu wa Mungu. Kwa miaka mingi, silika yangu ilikuwa ni kukimbia mbali na Mungu, kujificha lakini shirika ya wale wachungaji waliokaa kondeni usiku ule, wakati malaika wanawaambia habari njema za kuzaliwa kwa Mwokozi wao, shirika yao ilikuwa ni kumkimbilia Mungu. Ukisoma Luka 2:16 inasema hivi, wakaenda kwa haraka wakamkuta Mariamu na Yusufu na yule mtoto mchanga amelala horini. Alafu ndani ya zizi lile, ndani ya hori lile sehemu chafu ya mifugo waliikuta neema ya Mungu yenye utukufu, unyenyekevu na upole pia. Kuna vipindi katika maisha yetu dhambi zetu zinakuwa nyingi, ndiyo maana tunataka kukimbia. Yani tunasisitizwa kwa nguvu kumpa Mungu kisogo na kumkimbia. Hali hiyo inatokana na dhambi, lakini rafiki yangu, ujue kwamba Yesu alikuja kwa ajili yako. Kristo alikuja ili awe mwokozi wako. Umrudie, gundua neema yake, gundua pendo kuu alilolisababisha Mungu amtume mwanaye wa pekee duniani kwa unyenyekevu mkubwa ili ateswe na kufa kwa ajili yako, ili dhambi zako zipate kusamehewa. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.