Kichwa cha neno la leo, neema iletayo ujasiri. Haya, ninakutakia Krismas njema na yenye furaha. Siku maalum katika mwaka, tunachukua nafasi kukumbuka namna neema ya Mungu ilivyoingia ulimwenguni kupitia mtoto yule aliyezaliwa horini au. <laughs> Jambo, mimi ni Beni Daimet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Lakini kwa watu wengine huu umekuwa mwaka mgumu sana. Inawezekana mtu akajisikia kama amepigwa vibaya na maisha kiasi ambacho inamuya vigumu hata kuinua macho yake juu na kumshukuru Mungu kwa kumtuma Yesu duniani kwa ajili yake. Isitoshe, kila mtu wetu anaweza kuangalia nyuma na kukumbuka makosa yake na mapungufu aliyokuwa nayo kwa mwaka mzima, na kama akijiona kama hafai mbele za Mungu, hali hiyo inaweza kumsababisha mtu asiweze kusherehekea vizuri ujio wa Mwokozi Yesu. Si kweli? Kama ndiyo hali yako, basi nina habari njema kabisa kwako. Habari hii inaeleza ni kwa nini Yesu alikuja duniani kwa ajili yako. Webrania sura ya 4 mstari wa 14 hadi 16 nasema hivi basi, iwapo tunaye kuhani mkuu aliyeingia katika mbingu, Yesu, mwana wa Mungu, na tuyashike sana maungamo yetu kwa kuwa hamna kuhani mkuu asiyeweza kuchukuana nasi katika mambo yetu ya udhaifu, bali yeye alijaribu sawasawa sawa na sisi katika mambo yote bila kufanya dhambi. Basi na tukikaribia kiti cha neema kwa ujasiri ili, ili tupewe rehema ni kupata neema ya, ya kutusaidia wakati wa mahitaji. Kwa sababu Yesu alipitia njia hii ya wanadamu, njia ya mateso, basi anatuelewa vizuri sana na kwa sababu hiyo sasa, leo hii wewe na mimi tunaweza kuja mbele ya kiti chake cha neema kwa ujasiri, ili tupewe neema na kugundua upya neema yake wakati wa mahitaji yetu. Hii ndiyo Krismasi na ndivyo Yesu alivyo. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.