Kichwa cha neno la leo: neema ya Mungu iliyo kali. Basi tumeanza wiki hii isiyoeleweka iliyo kati ya Krismas na mwaka mpya, sehemu ambayo hakuna mengi yanayoweza kutendeka ukitafakari mwaka uliopita na kutazamia mwaka mpya unaokuja. Hujambo, mimi ni Ben Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama uliweza kufuatana nami wiki iliyopita basi utafahamu kwamba tumekuwa na mafundisho kuhusu neema kweli neema ya Mungu ni kubwa mno, huwa inabadilisha maisha ya mtu. Turudie mada hiyo, kwa sababu neema hii ya Mungu imekusudia kufuta dhambi zako zote na kufungua mlango ili uweze kuingia maisha mapya huko mbele yako. Luka 13, mstari wa 14 hadi 17 inasema: basi mkuu wa sinagogi alikasirika kwa sababu Yesu amemponya mtu siku ya Sabato. Akajibu akawambia mkutano, kuna siku sita zifaazo kufanya kazi, basi njoni mponywe katika siku hizo, wala si katika siku ya Sabato. Lakini Bwana akajibu akasema enyi wanafiki, kila mmoja wenu je, hamfungui ng'ombe wake au punda wake siku ya sabato katika zizi, aende naye kumnywesha? Na huyu mwanamke aliye wa uzao wa Ibrahimu, ambaye shetani amemfunga miaka kumi na minane hii haikupaswa afunguliwe kifungo hiki siku ya sabato? Aliposema haya, wakatahayari wote walioshindana naye, mkutano wote wakafurahi kwa sababu ya mambo matukufu yaliyotendwa na yeye. Yesu alimponya yule mwanamke, hata kama hakuendana na kanuni za dini hii ni neema kali neema ile ile ya kuponya amekuandalia wewe neema inayopindua mambo neema iliyo tayari kwa ajili yako na hili ndilo neno la mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo