Kichwa cha neno la leo: kumbatia maisha yako mapya leo. Kama ulipata nafasi ya kunisikiliza jana, basi utakuwa unakumbuka kwamba niliahidi kukwambia habari njema inayohusu hatima yako, na hilo ndilo lengo langu leo. Habari njema kabisa. Haujambo, mimi ni Beni Damet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sisi sote tumewahi kuanza mwaka mwingine mpya tukiwa na maazimio matumaini na ndoto, lakini kama tukisema kweli, mengi yamekuwa yanafifia tufikapo katikati ya mwezi wa kwanza tu <laughs> lakini mwaka huu utakuwa tofauti, kwa sababu tumaini linalotaka nikushirikishe si la kibinadamu, limetoka kwa Mungu. Uwezo unaoenda kuupokea si kitu ambacho unapaswa kutafuta ndani yako mwenyewe tu, bali unatoka juu mbinguni na hauwezi kutuangusha. Waefeso 2 mstari wa kwanza hadi watano nasema hivi: nanyi mlikuwa wafu kwa sababu ya makosa na dhambi zenu ambazo mlizienenda zamani, kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga, roho yule atendaye kazi sasa katika wana wa kwasi, ambazo zamani sisi sote nasi tulienenda kati yao katika tamaa za miili yetu, tulipowatimiza mapenzi ya mwili na ya nia, tukawa kwa tabia yetu watoto wa hasira kama na hao wengine. Lakini Mungu kwa kuwa ni mwili wa rehema kwa mapenzi yake makuu aliyotupenda, hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu, alituhuisha pamoja na Kristo. Yani, tumeokolewa kwa neema. Mungu anataka uachane na aliyopita. Uwezo wa neno lake Ukuweke uhuru kabisa na yaliyopita. Mnyororo wa kale ivunjwe katika jina la Yesu. Hata kama ulikuwa mfu katika makosa yako, umehuishwa pamoja na Kristo, umeokolewa kwa neema, ili uingie katika maisha mapya kabisa, kuishi maisha katika uwezo wa Roho yake. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.