Kichwa cha neno la leo ni kazi au ni tukio lisilo la kawaida? Niambie, unajishughulisha na nini siku baada ya siku? Labda umeajiriwa, kwa hiyo unaenda kazini. Pengine wewe unatunza nyumba au umestafu. Ni api atachukua muda mwingi mwaka huu mpya? hau jambo, mimi ni Beni Dimet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nikijibu swali langu mimi mwenyewe ni kwamba nina kazi, ila nisingesema ni kazi kama kazi. Ni kweli naenda kazini na ninaweza kushinda huko masaa mengi, lakini tangu nilipomfuata Yesu ni kama sijafanya kazi. Sijui wewe ikoje? Ni kweli kwamba si kila mtu aliyeitwa anafanya kazi na huduma muda wake wote, lakini kwa upande mwingine, kila mtu anayemwamini Yesu maisha yake yamekusudiwa kuwa kama huduma ya milele, Haijalishi ajira yako ni ipi. Hilo ndilo lililokuwa lengo la Yesu wakati alipomwambia jamaa hawa maneno yafuatayo kwenye Mathayo sura ya 4 mstari wa 18 hadi 20: naye alipokuwa akitembea kando ya bahari ya Galilaya, aliona ndugu wawili, Simoni aitwaye Petro na Andrea nduguye, wakitupa jarife baharini, kwa maana walikuwa wavuvi. Akawaambia, nifuateni, nami nitawafanya kuwa wavuvi wa watu. Mara wakaziacha nyavu zao, wakamfuata. Aliwaondoa kwenye kazi ya kuvua samaki ili wawe wavuvi wa watu. Ina maana alikuwa anawaongoza watumie na vipawa vyao kuwaambia watu wengine habari njema za Yesu. Kweli hiyo ni shughuli isiyo ya kawaida. Kuna mtu mmoja aliwahi kusema hivi, ajira itajaza mfuko wako, lakini kujishughulisha na matukio yasiyo ya kawaida kutajaza nafsi yako. Kufuata wito wa Yesu kwenye maisha yako na kutumia vipawa na vipaji vyako ili uwaambie wengine habari za Yesu ni maisha yenye matukio ya ajabu. Je, uko tayari? Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.