Bado anatafuta wanafunzi. Unatazamia kuwa na mwaka wa namna gani katika mwaka huu mpya? yatakuwa yale yale au tu unatazamia matukio yasiyo ya kawaida? Je, mwaka huu mpya utakuwaje kwako? Haujambo? mimi ni Ben Diamond na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa sehemu kubwa wewe na mimi hatuwezi kujua kilicho mbele, lakini tukianza mwaka huu mpya, kuna kitu kimoja ambacho tunaweza kukifanya ili maisha yetu angalau yasisimke. Kinahusiana na matamanio yetu kwamba kumfuata Yesu kutatopeleka sehemu isiyo ya kawaida. Jana tuliangalia namna ambavyo Yesu aliwaita Simoni Petro na nduguye Andrea wamfuate, na kweli walimfuata, lakini alikuwa bado hajawafuata wafuasi wengine. Matayo sura ya nne mstari wa ishirini na moja na ishirini na mbili na sema hivi: akaendelea mbele, akaona ndugu wengine wawili, Yakobo wa Zebedayo na Yohana nduguye ambao walikuwamo chomboni pamoja na Zebedayo baba yao, wakizitengeneza nyavu zao. Akawaita, mara wakakiacha chombo na baba yao wakamfuata. Hebu fikiria yaliyotokea. Yesu alikuwa anawaita watu hawa, Yakobo na Yohana kwenye maisha ya wasiwasi wasi. Wao walikuwa wamezoea kuvua usiku baada ya usiku mwingine, wakiwa na baba yao Zebedayo, kupanda gezini, kushusha nyavu, kuvua, kurudi, kutengeneza vifaa, kuuza mapato sokoni. Ilikuwa kazi yao ya kawaida waliyoizoea, lakini wakati Yesu anawaita wamfuate, mara wakakiacha chombo na baba yao wakamfuata. Kumbe bado Yesu anatafuta wanafunzi wa kumfuata. Je, uko tayari? Je, unakubali kuondoka mara wakakiacha chombo na baba yao wakamfuata. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.