Kichwa cha neno la leo si maisha ya starehe. Kama mumewahi kusoma kwenye vitabu vya Injili, habari ya huduma ya Yesu ni habari zinazosisimua: kuponya, kufukuza mapepo, umati wa watu, mahubiri ya ajabu, yaani ni mambo makuu. Lakini kuna mengine hapo si dhahiri. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni kweli, ni habari zinazosisimua. Uweza wa Mungu ulimkalia mtu huyu Yesu. Mwana wa Mungu ni lazima achochee mambo kabisa. Mathayo sura 4 mstari wa 23 na 24 inasema hivi. Naye alikuwa akizunguka katika Galilaya yote, akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya ufalme na kuponya ugonjwa na udhaifu wa kila namna katika watu. Na habari zake zikaenea katika Shamu yote. Wakamletea wote waliokuwa hawawezi, walioshikwa na maradhi mbalimbali na mateso, wenye pepo na wenye kifafa na wenye kupoza, akawaponya. Hata leo tunaweza kuona ule uwezo wa kimiujiza ukidhihirika, lakini kuna hatari kama tunafuata miujiza, mambo makuu yanayosisimua na maonyesho. Lakini chunguza kwanza huduma ya hadhara ya Yesu. Yeye na wanafunzi wake walitembea kwa miguu maili nyingi kwenye jua kali, kunyeshewa na mvua, joto baridi, kupanda milima na kushuka mabonde. Kuna wakati walipata pa kulala na kuna wakati walikosa. C. S. Lewis aliieleza hivi, sikutafuta imani ya dini ili nipate furaha, kwa kuwa nilijua kwamba chupa ya divai ingenipa furaha ya namna hiyo. Kama unataka imani ikupe starehe, nisingekuelekeza kwa Kristo. Usitazamia safari yako ya kumfuata Yesu kwamba itakuwa rahisi. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya.