ombee nakupa taarifa kwamba leo tumeandaa kipindi cha 2146 cha neno safi na lenye afya kwa ajili yako hapa kwetu kwenye studio ya Christianity Works, yaani Ukristo unafanya kazi. Taarifa hii labda utaona kwamba haisaidi chochote au. <laughs> Jambo mimi ni na ninaukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya kwa nini? Sasa nimekuambia taarifa hiyo, si kwamba hesabu ya 2146 imetufikisha kwenye hatua maalum wala tukio muhimu la kihistoria ni kwamba haijalishi unaona kipindi hiki kwenye TV au unasikiliza kwenye redio katika lugha mojawapo, au ukisoma kwenye karatasi au barua pepe au kwenye WhatsApp au tovuti yoyote ya kidijitali bado ninajiuliza kama umewahi kutafakari kazi yote ya kuandaa na kutengeneza kipindi kama hiki. Kwanza kuna kuandaa maneno na, na kuyaandika, halafu kutafsiri kwa lugha mbalimbali, kuhakiki tafsiri, kuyasoma na kuyarekodi audio, na kushuti programu kwa ajili ya TV, kuzipeleka kwenye vituo mbalimbali, kuziaplodi pamoja na picha kwenye tovuti mbalimbali, na kuchora kitakacho intwa yani, inachanganya, si ndio? Lakini kama ilivyo kwenye shughuli yoyote yenye maana kweli, juhudi zinatakiwa ndani ya timu ndogo ya watu wanaojitolea kutimiza huduma hii. Kwa hiyo leo nataka utupe kitu kimoja, tupate fadhili zako. Watesaloniki wa pili sura ya tatu aya ya kwanza na ya pili nasema hivi: hatimaye ndugu, tuombeeni neno la Bwana liendelee na kutukuzwa vilevile, kama ilivyo kwenu, tukaokolewe na watu wasio haki wabaya, maana si wote walio na imani. Kadri tunavyoendelea kuzidi kufikia watu na kuwashirikisha neno la Mungu kupitia neno safi na lenye afya, ndivyo tutavyozidi kuona mabadiliko maishani mwa watu. Na ni kweli, kuna sehemu zingine duniani kufanya kazi hii ni hatari. Hatimaye ndugu, tuombeni neno la Bwana liendelee na kutukuzwa vile vile, kama ilivyo kwenu, tukaokolewe na watu wasio haki wabaya. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.