Kichwa cha neno la leo: Bwana ni mwaminifu. Jana nilijaribu kueleza kidogo hatua zote za kuandaa kipindi hiki kinacholeta ibada moyoni na namna tunavyokisambaza kila siku duniani kote kwa ajili ya wasikilizaji na watazamaji wetu mamilioni. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sielezi hayo ili nijitukuze kwako. Hapana, tumekosea mara nyingi, bali fahari yetu ni katika Bwana na yale yote aliyoweza kutenda kupitia neno safi na lenye afya, hususan yale anayoweza kufanya katika maisha yako. Wathesalonike wa pili sura ya tatu mstari wa tatu nasema hivi, lakini Bwana ni mwaminifu, atakayewafanya imara na kuwalinda na yule mwovu. Lazima mtu ajiulize kwa nini mstari huu unaanza na neno lakini. Ni kwa sababu ya yale Mtume Paulo aliyoandika kwenye mstari iliyotangulia kuhusu huduma yake na kutangaza habari njema ya Yesu ulimwenguni kote. Wathesaloniki wa pili sura tatu mstari wa pili nasema hivi, hatimaye ndugu, tuombeeni tukaokolewe na watu wasio haki wabaya, maana si wote walio na imani. Uniamini, kwa sababu ninajua kwamba timu yetu ya neno safi na lenye afya inayoandaa vipindi vyetu vinavyokujia kila siku wamekumbana na vipingamizi vikali katika nchi kadha, wamepata dhiki, majaribu na mashambulizi ya wadui. Lakini Bwana ni mwaminifu, atakayewafanya imara na kuwalinda na yule mwovu. Acha niseme kwa moyo wangu wote, nikikwambia kwamba kweli hii inaweza kuonekana hata katika maisha yako pia. Haijalishi unakuwa na upingamizi wa namna gani, haijalishi uko kwenye mapambano ya namna gani, haijalishi mazingira yako ni magumu kiasi gani. Bwana ni mwaminifu, atakayewafanya imara na kuwalinda na yule mwovu. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.