Kichwa cha neno la leo tunakuombea. Leo nataka kukamilisha masimulizi kuhusu namna tunavyoandaa kipindi hiki cha kuchochea moyo wa ibada ndani yako kila siku. Nina jambo ambalo si la kawaida la kukwambia, linalotoka ndani ya neno la Mungu, kwa sababu Mungu ana mpango wa kupindua na kubadilisha maisha yako. Hujambo, mimi ni Benedict na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na ni afya. Kila asubuhi ninapokaa mbele ya kompyuta yangu ili niandike ujumbe kutoka kwenye neno la Mungu na kuambia kwamba huwa kuna mafuriko ya furaha moyoni mwangu kwa fursa nzuri niliyonayo ya kushirikisha mambo ya Kristo. Mara nyingi, kwa sababu ya udhaifu katika mwili na kupambana na upepo mkali wa maisha, inakuwa si rahisi kuendelea kufurahia kazi hiyo, lakini Roho Mtakatifu ananionekania na kunijaza bidii ya kuendelea na safari hii, tukiwa pamoja na kuchunguza neno lake, na neno lake ndilo linaloweza kubadilisha maisha yako kwa utukufu wa Kristo. Kwa hiyo, hapa kwenye huduma yetu ya Christianity Works, yani, ukristo unafanya kazi. Ukisoma Wathesaloniki wa pili sura tatu mstari wa tano nasema hivi, tunawaombea ili Bwana awaongoze mioyo yenu mkapate pendo la Mungu na saburi ya Kristo. Mungu anataka wewe mwenyewe uelewe na kujua fadhili alizonazo kwa ajili yako. Anataka uishi maisha kwa saburi ile ile aliyokuwa nayo Yesu alipoishi hapa duniani na kustahimili mpaka pale alipoweza kufa kwa ajili yako. Kufanya hivyo inatakiwa kweli ya Biblia iandikwe moyoni mwako. Tunawaombea ili kwamba awaongoze mioyo yenu mkapate pendo la Mungu na saburi ya Kristo. Niruhusu, ruhusu tafadhali, nikutie moyo kufungua moyo wako kupokea neno la Mungu hata kama kuna siku maagizo yake yanakuwia magumu. Wewe asikilize, yeye anataka abadilishe maisha yako. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.