Neno la leo, jaribu la tatu. Ni yapi humu ulimwenguni unayatamani sana? Ni anasa gani mali gani? Ni kitu gani unatamani kupata hapa duniani? Halafu niulize pia, je, uko tayari kugharimia nini ili ukipate? Au jambo mimi ni Benny Diamond na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni jambo la kawaida kabisa mtu kuwa na matumaini na shauku kupata mali na anasa, kama nilivyosema, ni kawaida pende kujulikana, kuheshimiwa na kuwa na cheo na mamlaka. Mambo hayo yanatuvuta polepole, yakitushawishi chini chini mpaka pale yanapotunasa tusipoweza tena kupinga. Lakini kadri mtu anavyozidi kupenda vitu vya ulimwengu huu ndivyo anavyozidi kupelekwa mbali na makusudi ya Mungu kwa ajili ya maisha yake. Huwezi kufuata vyote viwili. Matayo sura ya nne mstari wa nane hadi wa kumi na moja inasema hivi: kisha Ibilisi akamchukua mpaka mlima mrefu mno, akamwonyesha miliki zote za ulimwengu na fahari yake, akamwambia, haya yote nitakupa ukianguka kunisujudia. Ndipo Yesu alipomwambia, nenda zako Shetani, kwa maana imeandikwa, msujudie Bwana Mungu wako, umwabudu yeye peke yake. Kisha Ibilisi akamwacha, natazama wakaja malaika wakamtumikia. Shetani alijaribu, alimjaribu Yesu pale alipokuwa mnyonge kwa sababu ya kukosa chakula baada ya kufunga siku arobaini nyikani. Mtu anajitahidi kumtumikia Mungu, lakini ikionekana kwamba matokeo yake ni mateso makubwa, mapambo ya dunia atazidi kuwa na vivutio vyenye nguvu. Shetani anajua hayo. Kwa hiyo, akikujia katika mazingira magumu na kuvuta na jaribu kama hilo, kumbuka maneno haya, imeandikwa, msujudie Bwana Mungu wako, umwabudu yeye ya peke yake. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.