Kichwa cha neno la leo ni kipi kitakachopindua maisha yako ulimwenguni? Na hata kwa watu wa Mungu kuna ujinga mkubwa wa kumuhusu Yesu kwa kile Biblia anachokisema kuwa yeye ni nani, alifundisha nini, alifanya nini. Haujambo, mimi ni Beni Daiamet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha Neno Safi na Afya. Kama hutaki kusumbuliwa ili uendelee na maisha yako ya starehe bila kuwa na changamoto wala madai, ni bora uendelee kuishi kwenye ujinga na kutofahamu asili ya Yesu. Sitani maisha ya starehe yanaendana na, na kubuni fikra zako kumuhusu Yesu. Niamini kabisa nikisema kwamba siku moja mambo yatakuharibikia, itafika mahala uovu wa ulimwengu huu au dhambi zako zenyewe au vyote viwili vitaungana pamoja na kupindua vibaya maisha yako. Matayo sura 4, mstari wa kumi na mbili, kumi na tatu na kumi na saba inasema hivi: basi Yesu aliposikia kwamba Yohana amefungwa alikwenda zake mpaka Galilaya, akatoka Nazareti akaja akakaa Kapernaumu, mji ulioko pwani mpakani wa zabulon na Naftali. Tokea wakati huo Yesu alianza kuhubiri na kusema, tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia. Bila shaka swala zima la toba, yaani kuachana na mambo unayoyajua kuwa ni mabaya, kuacha sehemu yako ya anasa na starehe wakati mambo yanaenda kombo, yote yatasababisha maisha yako yapinduliwe. Maisha hayawezi tena kuendelea kama ulivyopanga. Bora kumwachia Yesu arekebishe dira yako ili uelekezwe vizuri, kuliko kuacha uovu wako ukuangamize. Tubuni, kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.