Kichwa cha neno la leo: usikawie. Kwa sababu siku moja vitu vyote vitafikia ukomo, mbingu na nchi zitapita. Je, tukio hilo kubwa unalitazamia kwa shauku au jambo? Mimi ni Benidemet, na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Jibu lako linategemea na mahusiano ulio nayo na Mungu, kwa sababu sisi sote tutakuwepo siku ile tukielekea njia moja au nyingine. Petro wa pili sura ya tatu mstari wa kumi hadi kumi na mbili anasema hivi: lakini siku ya Bwana itakuja kama mwivi katika siku hiyo, mbingu zitatoweka kwa mshindo mkuu, na viumbe vya asili vitaunguzwa na kufumuliwa na nchi na kazi zilizomo ndani yake zitateketea. Basi kwa kuwa vitu hivi vyote vitafumuliwa hivyo, imewapasa ninyi kuwa watu wa tabia gani? Katika mwenendo mtakatifu na utauwa, mkitazamia hata ije siku ile ya Mungu na kuihimiza, ambayo katika hiyo mbingu zitafumuliwa zikiungua, na viumbe vya asiri vitateketea na kuyeyuka. Jana tuliongea habari za uvumilivu wa Mungu, huruma zake na neema yake, sifa tunazoweza kutegemea tunapojikwaa na kuanguka zikitusaidia kumrudia kila wakati na kumwomba msamaha wake. Tusikose kukumbuka jambo hilo wala tusilitilie mashaka kwa sababu huruma zake zenye uvumilivu pamoja na neema yake vitatuelekeza taratibu taratibu, taratibu. Tufikie toba. Lakini haitupasi kusahau kwamba mwisho utafika kama mwivi wa usiku, alafu mwisho ukifika utakuwa mwisho wa safari yetu. Wewe na mimi, nafasi ya kutubu itakuwa imeshapita. Sasa leo, kuna ujumbe gani katika neno hilo kwa ajili yetu? Imetupasa sisi kuwa watu wa tabia gani katika mwenendo mtakatifu na utauwa, kwa kuwa mwisho unaweza kuja haraka kuliko unavyofikiria? Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.