Kichwa cha neno la leo, namna mtu anavyokuwa mfano mbaya. Sipendi kuonekana mnafiki, si kwa sababu mimi ni mwepesi wa kuumia au ninajali vile watu wanavyonisifu. Hapana, ni kwa sababu nikiwa mnafiki, siwezi kusababisha injili ya Yesu Kristo ipate heshima zake. Haujambo, mimi ni Beny Diamond na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sasa kwa kuwa injili kuna wakati inaleta utengano na kwa kuwa Biblia inafundisha wazi kuhusu dhambi na toba, ni kikwazo kwa wenye dhambi. Wengi watakutukana na huwezi kukwepa hayo. Lakini unapoona picha ya mtu Facebook, huku akisimama karibu na gari lake nyekundu lenye matangazo kama tubuni, au upendo wa kweli, au Yesu anarudi hivi karibuni, au mrudie Mungu, halafu baadaye aweke picha ya rais wake huko akimtukana vibaya, basi mtu huyo ndiye mnafiki bila shaka tabia kama hiyo si kwamba inadhalilisha injili tu, lakini pia nadhani Mungu hawezi kupendezwa nayo. Waraka wa Kwanza wa Yohana sura ya 4 mstari wa 19 na 20 nasema hivi: sisi twapenda, kwa maana yeye alitupenda sisi kwanza. Mtu akisema nampenda Mungu, naye anamchukia ndugu yake, ni mwongo, kwa maana asiyempenda ndugu yake ambaye amemwona hawezi kumpenda Mungu ambaye hakumwona. Kama ulikulia nyumbani ukiwa na kaka zako na dada zako, utajua kwamba mara nyingi hamkuweza kukubaliana. Kuna wakati mlipigana na kugombana. Mungu anaelewa hali hiyo. Pale alipomsukuma Yohana kuandika maneno hayo, si kwa ushauri tu, bali kama agizo. Kama kweli tunampenda Mungu, lazima tupendane sisi kwa sisi kama ndugu. Usiwe nafiki. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.