Kichwa cha neno la leo, Hata wewe pia umechanganyikiwa. Najua kwamba kuna watu wengine wanafikiri kwamba mimi nimechanganyikiwa. Labda wako sahihi, kwa sababu ninayo dhana isiyoeleweka kwamba Mungu anaweza kufanya lolote lile, hata jambo ambalo haliwezekani kabisa. Haujambo, mimi ni Ben Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Wakati Mungu alipokuwa anamwambia Mariamu kwamba yeye kama bikira atamzaa Yesu aliye Masihi mwokozi wa ulimwengu, malaika Gabrieli aliongezea neno hili. Ukisoma ile Luka sura ya kwanza mstari wa 36 na 37 inasema hivi: tena tazama, jamaa ya yako Elizabeti naye ya amechukua mimba ya mtoto mwanamume katika uzee wake, na mwezi huu ni wa sita kwake yeye aliyeitwa tasa, kwa kuwa hakuna neno lisilowezekana kwa Mungu. Matukio mawili yasiyowezekana kutokea wakati mmoja, bikira pamoja na mwanamke mzee aliyepitwa na wakati wa kuzaa. Sasa wote wawili wataenda kuzaa watoto. Inawezekanaje? Kuna jibu la moja kwa moja, hakuna neno lisilowezekana kwa Mungu. Sawa tunaweza kuamini hayo yaliyotokea zamani, miaka elfu mbili iliyopita katika nchi ya mbali sana. Unajua, ni rahisi kuamini yasiyowezekana yaliyoandikwa ndani ya Biblia. Ninakumbuka miaka mingi iliyopita wakati ni ofisi ndogo ya huduma yetu jijini Sadni na kuambia timu yetu ndogo ya kimataifa kwamba tutapeleka mafundisho ya Biblia kwenye bara la Afrika. Kwetu ilikuwa haiwezekani, kama vile kujaribu kuruka na kufika sayari ya Mars. Lakini kama nilivyosema, kuna baadhi ya watu ninaowajua wanafikiri kwamba imechanganyikiwa lakini leo hii tunashirikisha watu mamilioni kote Afrika upendo wa Kristo kupitia vyombo vya habari na njia za mawasiliano. Ay Toza alieleza hivi, Mungu anawatafuta wale ambao anaweza kufanya kazi na kutenda yasiyowezekana. Ni jambo la huzuni kwamba sisi tunapanga vitu ambavyo tunavyoweza kutimiza peke yetu. Hakuna lisilowezekana kwa Mungu, hata moja. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.