Kichwa cha neno la leo hapana neno lisilogumu asiloliweza. Tunapaswa kukumbushwa kila mara, wewe na mimi, jinsi Mungu wetu alivyo mkuu na mwenye uweza. Tunakabiliana na mambo ambayo katika ulimwengu huu yanaweza kupunguza na kuharibu mtazamo wetu wa Mungu. Haujambo, mimi ni Benny Dimett, na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Bila shaka unajua inavyoenda unakabiliana na shida kubwa maishani mwako, halafu shida hiyo inaendelea kuweka kizuizi mbele yako na kuumiza moyo wako. Kichwani mwetu tumeweza kuendelea kufikiri kwamba Mungu ana uwezo wote, kwamba yeye ni mkubwa kuliko shida zetu za ulimwengu huu. Kuwa na mtazamo huo wa kimungu ni vigumu mno. Taifa la Yuda lilikuwa limezingirwa na vita, kulikuwa na kipindi kigumu cha hatari, lakini neno la Bwana lilimjia Yeremia aende kununua shamba wakati wa vita kali kwa nini yeremia 32:15 anasema hivi maana bwana wa majeshi mungu wa israeli asema hivi nyumba na mashamba ya mizabibu yatanunuliwa tena katika nchi hii yaani ilikuwa ni utabiri uliokuwa mgumu kuamini lakini yeremia aliendelea kuomba hivi kwenye yeremia 32:17 bwana mungu Tazama, wewe umeziumba mbingu na nchi kwa uweza wako mkuu na kwa mkono wako ulionyoshwa; hapana neno lililo gumu usiloliweza. Sasa dua yangu kwa ajili yako leo ni kwamba unabii huo, neno hilo, viweze kukutia ujasiri mwooni mwako leo. Haijalishi mambo yakionekana kuwa vigumu kiasi gani, hakuna jambo lililo gumu asiloliweza kufanya Mungu. Sisemi atalitenda kwa muda unaopenda wewe, njia zake si kama njia zetu, lakini kutenda Atatenda hakika. Wewe umeziumba mbingu na nchi kwa uweza wako mkuu, na kwa kila mkono wako ulionyoshwa, hapana neno lililo li, gumu usiloliweza. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.