cha neno la leo kurudia tena na tena. Imewahi kunitokea maishani mwangu, bila shaka, na hata kwako pia. Furaha ya Bwana ni kama imetoweka. Yesu alisema na akafanya kama alivyosema, ili tuwe na furaha tele. Haujambo jambo, mimi ni Beni Damet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hakuna jambo lenye kutuwezesha kama furaha ya Bwana. Ndiyo, mtu anaweza kuwa na furaha kiasi kama mwitikio wa hisia zake kulingana na mazingira yake. Mfano, mambo yakienda sawa, mara nyingi huwa tunafurahi na asipoenda sawa tunahuzunika. Lakini furaha ya Bwana ni kama chemchemi ya maji ya uzima, inabubujika kutoka ndani, si kwa sababu tumeitengeneza sisi wenyewe. Hapana, lakini ni kwa sababu kila mtu anayemwamini Yesu, mito ya maji ya uzima lazima itoke kwenye kiini cha nafsi yake. Amina. Nikikwambia hayo mimi, labda inaweza kukutikisa kidogo tu lakini Mungu mwenyewe anakwambia kupitia neno lake. Roho Mtakatifu atakukumbusha na kukuburudisha kwa namna maneno ya binadamu wenzako hayawezi kufanya hata siku moja. Wafilipi sura ya tatu mstari wa kwanza anasema hivi: hatimaye ndugu zangu, furahini katika Bwana. Kuwaandikieni mambo yale yale hakuniudhi mimi, bali kutawafaa ninyi. Mimi pia ninajisikia kama vile Mtume Paulo katika mistari hiyo. Mara nyingi narudia mada hii nikikwambia habari ya furaha ya Bwana ili uwe tayari kukabiliana na changamoto zote za maisha haya. Si kwamba hakuna mada zingine ambazo tungejadili leo. Hapana, ni kwamba furaha ya Bwana ni muhimu sana, yaani ni ya ajabu. Kwa hiyo hainiudhi kurudiarudia, furaha ya Bwana ni nguvu yako. Nataka kuhakikisha kwamba uko tayari kupambana na hili. Ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.