Kichwa cha neno la leo: kufikia lengo. Kuna udanganyifu mkubwa kuliko wote ambao shetani amepandikiza katikati ya watu wa Mungu ni kwamba mtu anaweza kuokoka na kupokea karama ya uzima wa milele bure bila kuwa na mabadiliko maishani mwake au jambo. Mimi ni Ben Demet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sasa kama umeshajua lolote kuhusu habari njema za Yesu, labda utaniuliza, unasemaje? Je, ni lazima nifanye kazi ili nipate fadhili mbele za Mungu? Hapana, si hivyo hata kidogo. Jana tu tulisikia alivyosema mtume Paulo wa Filipi sura ya 3 mstari wa 9, akasema hivi nionekana katika yeye nisiwe na haki mbele yangu mwenyewe ipatikanayo kwa sheria, bali ile ipatikanayo kwa imani iliyo katika Kristo, haki ile itokayo kwa mungu kwa imani. Hii ndiyo habari njema, lakini mtu asipoishi imani hiyo, basi atakuwa hajapokea kweli kweli karama ya neema inayotolewa ndani ya Kristo. Tuendelee kusoma hapo hapo kwenye Wafilipi sura ya 3 mstari wa kumi hadi wa kumi na mbili na nasema hivi, ili nimjue yeye na uweza wa kufuka kwake na ushirika wa mateso yake, nikifanikishwa na kufa kwake, ili nipate kwa njia yoyote kuifikia kiama ya wafu. Si kwamba nimekwisha kufika au nimekwisha kuwa mkamilifu, la, bali nakaza mwendo, ili nipate kulishika lile ambalo kwa ajili yake nimeshikwa na Kristo Yesu. Lengo hasa alilokuwa nalo Kristo wakati alipokufanya uwe wake ni kubadilisha maisha yako, na huo inatokea pale mtu anaposhiriki mateso yake. Wewe na mimi hatujawa vile Mungu alivyotamani tuwe, lakini tuko njiani kwenye safari ya mabadiliko. Angalau ingetupasa kuwa tumeshaanza safari hiyo, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.