Kichwa cha neno la leo: kukimbia kwa nguvu zako zote. Mtu yoyote aliyedhamiria kumfuata Yesu anajua kwamba kuna siku imani inakuwa juu sana, lakini siku zingine imani inayoumbishwa kabisa. Nikizingatia makosa yangu yale yote, nitafikiria mwisho wa safari kweli kweli. Ujambo, mimi ni Beni Damet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hacha nikuambia wazi, hauko peke yako. Yaani, hali hiyo ya mashaka imeshanitokea mimi, na bila shaka itanitokea ita tena, pia bila shaka imempata kila mwanamume na kila mwanamke na kila mtoto aliyewahi kukusudia moyoni mwake huku akimwamini Yesu na kumfanya awe Bwana wa maisha yake. Hata Mtume Paulo aliandika nusu ya vitabu vya Agano Jipya, alielewa hali hiyo. Kama unayumbishwa kwa kutazama yaliyopita kwenye maisha yako, hata kama ulikuwa na mapungufu gani, na makosa mengi kama hayo yanakulemea, basi hapa kuna neno la Mungu linaloweza kutia moyo leo, Wafilipi sura ya tatu mstari wa kumi na tatu na kumi na nne nasema hivi: ndugu, sijidhani nafsi yangu kwamba nimekwisha kushika, ila natenda neno moja tu, nikiyasahau yaliyo nyuma, nikiyachuchumilia yaliyo mbele, na kaza mwendo niifikilie mede ya thawabu ya mwito mkuu wa Mungu katika Kristo Yesu. Na unaona, Paulo alifahamu kwamba alikuwa hajakamilika sasa alifanyaje? Alisahau yaliyo nyuma na akatuchumilia yaliyo mbele. Aliamua kupiga mbio kama mwanariadha, kutumia nguvu zake zote kumaliza mwendo na kushindia tuzo. Rafiki yangu, yaliyo nyuma yamepita, huwezi kuyabadilisha tena. Kaza macho kwenye mwisho wa mashindano, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.