Kichwa cha neno la leo ahera yako inakungoja. Sijui kama utaniwia radhi kama nitaonekana kuwa mtu anayehukumu leo. Mimi naona kama sisi tunaojiita kwa jina la Wakristo sidhani kama tunatumia muda wa kutosha kufurahia habari njema za Yesu na kuionea fahari. Hau jambo, mimi ni Beni Demet na ninaukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ninamkumbuka mwalimu mmoja niliyekuwa naye wakati ninasoma kwenye chuo cha Biblia. Jina lake ni Ian Pencock. Wakati ananifundisha kuhusu msalaba wa Kristo, alianza kutoa machozi kwa sababu ya yale Yesu aliyomtendea. Nakumbuka siku moja akisongwa na machozi, alisema hivi, samahani, mimi siwezi kuongea hivi hivi kuhusu msalaba, lazima tuonee fahari kabisa. Uzito wa maneno yake bado uko ndani yangu. Kupitia milima na mabonde na uchovu wa maisha haya, bado utukufu na fahari ya msalaba wa Kristo vimejaa moyoni mwangu. Tena isitoshe utukufu huo ulitokana na Yesu na yale Yesu aliyokutendea na kunitendea mimi na kumtendea mtu yoyote ambaye angemwamini na kutubu dhambi zake. Utukufu huo utaendelea kufurika ndani yetu milele na milele. Kwa Filipi sura ya tatu mstari wa 21 inasema hivi atakaye ubadili mwili wetu wa unyonge, apate kufanana na mwili wake wa utukufu kwa uweza ule ambao kwa huo aweza hata kuvitiisha vitu vyote viwe chini yake. Yale yote Kristo aliyoyashindia pale msalabani yatakuwa mali yetu kupitia uweza wake milele daima. Sijui uko wapi. Yamkini leo ni siku ya kawaida, au labda umechangamka, au pengine umekatishwa tamaa. Lakini haijalishi hali ulio nayo leo, kumbuka msalaba, ona fahari juu yake, halafu ujue kwamba fahari yake pamoja na utukufu wake vitakuwa urithi wako milele na milele. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.