Kichwa cha neno la leo: ijue thamani yako. Umewahi kujisikia kama wewe ni takataka, kana kwamba ulimwengu unakutafuna na kutema? Wengine wote wanafurahi, wamestawi, wanaendelea na maisha vizuri, lakini wewe umeshatupwa kwenye jalala. Ujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. si mpaka msiba mkubwa ukukute, kukute ndo ukumbuke, mm -mm. hali ya kujisikia ufai inaweza kututafuna sisi sote kwa kutazama tu wale wengine waliofaulu kwenye maisha yao wanaishi maisha yanayotikisa, wakati sisi tunabaki tukijiuliza kama lolote tunalolifanya lingeweza kuwa na msaada wowote wa kwa watu wengine. Ni wengi wanajiona wanyonge. Au labda wewe umeshazeheka, unaangalia vijana wa siku hizi wanaonekana kuwa chap sana, wazoefu wa teknolojia ya kisasa na inaonekana wamekushinda kabisa. Kama unatatizwa na hali kama hiyo, sikiliza alichokisema Yesu kuhusu mada hiyo hiyo, Luka 12 mstari wa sita na wa saba. Je, mashomoro watano hawauzwi kwa senti mbili? Wala hasauliwi hata mmojawapo mbele za Mungu. Lakini hata nywele za vichwa vyenu zimehesabiwa zote. Msiogope basi, bora ninyi kuliko mashomoro wengi. Ni mfano wa kawaida wa kila siku, lakini unamtikisa mtu. Huyu ni Yesu mwenyewe akiongea na wewe moja kwa moja. Isitoshe hakuongea tu Bali alikubali kupelekwa msalabani na kugongomewa misumari kwa ajili yako, ili uweze kuishi naye milele. Kwa hiyo usiogope, basi bora wewe kuliko mashomoro wengi. Na hili ndilo neno la Mungu safi, lenye afya kwa ajili yako leo.