Kichwa cha neno la leo: akina nani wataketi kwenye kiti cha enzi? Ni kama umilele uko mbali sana, si ndio? Kwa nini? Labda ni kwa sababu tumezama sana kwenye maisha ya kila siku, swala la uzima wa milele ni vigumu kwetu kulitafakari. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ukweli ni kwamba maisha yako ya kila siku, bila kujali unafanya nini, yanahusu kabisa namna utakavyoishi milele kwa sababu kuna vita yataendelea ili kuamua ni yupi atamiliki nafsi yako. Kwanza, shetani daima anajaribu kukuvuta utoke kwa Yesu. Yeye yeah, anatamani uishi naye milele. Pia kuna tamaa zetu wenyewe ambazo tukiziruhusu tu basi zingetupelekea kutenda dhambi hadharani na hatimaye kufuata njia ile ile ya uharibifu bila shetani kuhangaika tena. Isitoshe, dunia inatupigia kelele tena kwa sauti kubwa tuache kumtegemea Yesu aliyepitwa na wakati. Tuna adui wengi wa kupambana nao katika safari yetu, lakini tuzo itatutosheleza kabisa, tusipozimia katika mashindano hayo. Ufunuo sura ya tatu mstari wa 21 na 22 nasema hivi: yeye ashindaye nitampa kuketi pamoja nami katika kiti changu cha enzi, kama mimi nilivyoshinda nitaketi pamoja na Baba yangu katika kiti chake cha enzi. Yeye aliye na sikio, na asikie neno hili ambalo Roho ayaambia makanisa. Ni akina nani wataketi na Yesu milele kwenye kiti chake cha enzi? Ni yule ashindaye, ni yule anayejitahidi kwenye mapambano ya maisha, ni yule anayeshinda vikwazo vyote vilivyowekwa mbele yake na ulimwengu huu na adui, ni yule anayestahimili hadi mwisho kama alivyofanya Yesu. Usisalimu amri, tuzo itakutosheleza. Na hili ndilo neno la Mungu safi lenye afya kwa ajili yako leo.