Kichwa cha neno la leo: usijidanganye, kuna hatari tena, ni kubwa. Kwa kadri tunavyokomaa katika mahusiano yetu na Yesu, na kadri maagizo yake yanatawala mioyo yetu, tunaweza kujiona bora kuliko watu wote wengine. Hujambo, mimi ni Beni Daimet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni kweli kinzani ya maisha, Kristo anatuita tuwe wanyenyekevu, kuchukua msalaba na kumfuata pale pote atakapotuongoza, hata ikitugari muje. Na ndivyo alivyofanya yeye mwenyewe wakati alipotoa uhai wake kwa ajili ya wewe na mimi. Kwa hiyo umetembea na Yesu kwa muda wa kutosha na umeshaizoea kabisa mavazi hayo ya Kristo ambayo umejivika kwayo yanakufaa vizuri sana kama vile maandiko yanavyoshuhudia. Kumbe swala hili la Ukristo mimi nimeliweza vizuri sasa. Angalia, mama yule ameingia kanisani, amechelewa, hakuchana na nywele zake vizuri. Kwa nini hawezi kwenda sambamba na programu? kama tunafikiri hivyo basi muda umewadia wa kujikagua. Warumi sura ya 14 mstari wa 9 hadi wa 12 nasema hivi: maana Kristo alikufa akawa hai tena, kwa sababu hii wamiliki waliokufa na waliohai pia. Lakini wewe je, mbona wamhukumu ndugu yako? Au wewe je, mbona wamdharau ndugu yako? Kwa maana sisi sote tutasimama mbele ya kiti cha hukumu cha Mungu, kwa kuwa imeandikwa, kama ni ishivyo Anena Bwana, kila goti litapigwa mbele zangu na kila ulimi utamkiri Mungu. Basi ni hivyo, kila mtu miongoni mwetu atatoa habari zake mwenyewe mbele za Mungu. Je, unataka kumwelezea kiburi chako cha ubora wako mbele zake Bwana siku ile? Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.