kichwa cha neno la leo kufanana na Yesu zaidi na zaidi nauliza hivi mtu afanyeje ili abadilishe ukweli fulani hata kutoka kwenye Biblia ili uwe uongo ni rahisi tu ni kuikataa nusunusu na kuinukuu bila kuangalia mistari inayotangulia au inayofuata, au kufanya vyote viwili. Baba wa uongo ameshakuwa fundi kabisa wa kubadilisha ukweli. Haujambo, mimi ni Beni Dimit na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Acha nitoe mfano, Warumi sura 8 mstari wa 28 nasema hivi 8, 8, 8, 8, nasi twajua ya kuwa katika mambo yote Mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema, yaani wale walioitwa kwa kusudi lake. Haleluya, Bwana asifiwe! Mambo yote yatakuwa sawa kabisa, hongereni! <laughs> Yaani ni safi kabisa. Hadi mtu anasoma mstari unaofuata Warumi 8:29, anasema hivi: maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwana wake, ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi. Mungu ameamua nini? Ameamua tufanane na mwanaye, yule aliyetendewa jeuri na kutoa damu yake pale msalabani na hatimaye kufa. Kwa hiyo majaribu tunayoyapata maishani badala ya kutusaidia kufikia mipango yetu ya starehe na mafanikio, kumbe yamekusudiwa yatufananishe zaidi na zaidi na Yesu. Daima msalaba unatangulia alafu huja ufufuo. Hayo yanaumiza, kwa sababu yale mema Mungu anayotaka atupatie wewe na mimi kupitia milima na mabonde ya maisha haya na makona yale yanayotusumbua sana, kumbe yana makusudi mema hali ya juu kama vile mtu mmoja alivyosema, nimeona kwamba kujaribu kufanana na Yesu inaleta matokeo mazuri kuliko mimi kujaribu kujirekebisha. Mungu alikuchagua kabla ya uumbaji na atatenda kazi ili akuletee mema kwa ndani na hata kwa ajili ya ufalme wake kupitia kila jaribu unalolipata, lengo lake kukufananisha na Yesu zaidi na zaidi. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.