Cha neno la leo: fursa isiyowezekana. Kuna wakati Wakristo wanaweza kusema maneno ya uchinga. Ni kweli. Mfano, Mungu hawezi kukuagiza kufanya jambo ambalo huwezi kulifanya. Ni kweli? Watu hawa sijui wanaishi wapi au jambo. Mimi ni Benny Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na nia. Ninakumbuka vizuri siku Mungu aliyoniita nimtangaze Kristo kwa watu mamilioni. Kulikuwa na mwinjilisti mgine aliyefika mjini kwetu, alihubiri watu takribani kumi na moja elfu kwenye hukumu. Maisha yangu yalikuwa yamechafuka wakati huo, matumaini yangu na ndoto zangu zote zilikuwa zimeanguka chini. Lakini hata hivyo nilipenua macho yangu na kuangalia umati ule wa watu, nilisema moyoni mwangu, laiti mimi ningeweza kuambia watu wengi hivi Habari za Yesu ingependeza sana. Papo hapo nikamsikia Yesu akininong'oneza, hawa ni wachache, fikiria watu mamilioni. Ilikuwa haieleweki hata kidogo. Je, hii ilikuwa fursa Mungu alikuwa anaiweka mbele yangu? Kama ni fursa, basi ilikuwa fursa ambayo ingelishindikana. Lakini kumbe hayo yote si mambo mapya. Kitabu cha Kutoka sura ya 33 12 na 13 nasema hivi Musa akamwambia Bwana, angalia, wewe waniambia wachukue watu hawa, nawe ukunijulisha ni nani atakayemtuma pamoja nami, walakini umesema nakujua jina lako, nawe umepata neema mbele zangu. Basi sana kuomba ikiwa nimepata neema mbele zako, ukakumbuka ya kuwa taifa hili ndilo watu wako. Musa hakujua hata kidogo namna atakavyoweza kuongoza Israeli kutoka Misri na kuingia nchi ya ahadi. Lakini kama fursa Mungu anazoweka mbele yetu zingekuwa zinawezekana kama tungeweza kuitimiza kwa nguvu zetu, tusingemhitaji yeye. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.